Công ty TNHH Truyền thông Han Xin

Đổi mới tìm kiếm sự phát triển và hợp tác chiến thắng trong tương lai.

Nhà
Các sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩm

Sợi quang Pigtail

Chứng nhận
chất lượng tốt Dây cáp quang giảm giá
chất lượng tốt Dây cáp quang giảm giá
Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Sợi quang Pigtail

(11)
Trung Quốc Chế độ đơn đuôi cáp quang STPC SM 0.9mm Chế độ đơn cho mạng FTTH FTTB FTTX nhà máy sản xuất

Chế độ đơn đuôi cáp quang STPC SM 0.9mm Chế độ đơn cho mạng FTTH FTTB FTTX

Chế độ đơn đuôi cáp quang STPC SM 0.9mm Chế độ đơn cho mạng FTTH FTTB FTTX cáp quang là một sợi cáp quang cho phép nó được kết nối nhanh chóng và thuận tiện với CATV, một công tắc quang hoặc các thiết bị viễn ... Đọc thêm
2019-04-24 15:34:02
Trung Quốc Đa chế độ Chế độ đơn Sợi Pigtails LC SC FC ST Sợi nhảy sợi quang nhà máy sản xuất

Đa chế độ Chế độ đơn Sợi Pigtails LC SC FC ST Sợi nhảy sợi quang

Đa chế độ Chế độ đơn Fiber Pigtails LC SC FC ST Fiber Optic Jumper 1. Mô tả Đuôi cáp quang đơn giản 0.9 / 2.0 / 3.0mm Simplex LC SC FC ST là một sợi cáp quang được gắn ở hai đầu với các đầu nối cho phép kết nối ... Đọc thêm
2019-04-24 15:34:02
Trung Quốc Fusion nối sợi quang Pigtail LC PC SM 1m / 3 m / 5m nhà máy sản xuất

Fusion nối sợi quang Pigtail LC PC SM 1m / 3 m / 5m

Fusion nối sợi quang Pigtail LC PC SM 1m / 3m / 5m Jumper sợi quang cáp quang là một sợi cáp quang cho phép nó được kết nối nhanh chóng và thuận tiện với CATV, một công tắc quang hoặc các thiết bị viễn thông kh... Đọc thêm
2019-04-24 15:34:02
Trung Quốc Mạng SC UPC Sợi Pigtails Patch Dây đơn Chế độ 1,5M Chiều dài màu vàng nhà máy sản xuất

Mạng SC UPC Sợi Pigtails Patch Dây đơn Chế độ 1,5M Chiều dài màu vàng

Mạng SC UPC Sợi Pigtails Patch Dây đơn Chế độ 1,5M Chiều dài màu vàng cáp quang là một sợi cáp quang cho phép nó được kết nối nhanh chóng và thuận tiện với CATV, một công tắc quang hoặc các thiết bị viễn thông ... Đọc thêm
2019-04-29 10:15:31
Trung Quốc Giảm độ chèn thấp Sợi quang Pigtail Fusion Nối FC PC SM Style nhà máy sản xuất

Giảm độ chèn thấp Sợi quang Pigtail Fusion Nối FC PC SM Style

Giảm độ chèn thấp Sợi quang Pigtail Fusion Nối FC PC SM Style cáp quang là một sợi cáp quang cho phép nó được kết nối nhanh chóng và thuận tiện với CATV, một công tắc quang hoặc các thiết bị viễn thông khác. Có ... Đọc thêm
2019-04-24 15:34:02
Trung Quốc Dây cáp quang có độ tin cậy cao nhà máy sản xuất

Dây cáp quang có độ tin cậy cao

Cáp quang có độ tin cậy cao Pigtail Cáp quang Cáp nối FCAPC Nhiều kiểu dáng đáng tin cậy SC UPC Ribbon 12 Lõi sợi quang. Đầu nối cáp quang SC FC LC ST là đầu nối cáp quang op tical chính xác hai đầu , neo lên ... Đọc thêm
2019-04-24 15:34:02
Trung Quốc PVC / LSZH SM Fiber Pigtail 12 lõi nhà máy sản xuất

PVC / LSZH SM Fiber Pigtail 12 lõi

PVC / LSZH SM Sợi quang Pigtail 12 Lõi SCAPC Ribbon Pigtail Chế độ đơn Một sợi đuôi lợn là một sợi quang đơn, ngắn, thường được đệm chặt, có một đầu nối quang được cài đặt sẵn ở một đầu và chiều dài của sợi ti... Đọc thêm
2019-04-24 15:34:02
Trung Quốc Tùy chỉnh 12 sợi quang Breakout Miếng dán đuôi heo Cord FCPC Connector nhà máy sản xuất

Tùy chỉnh 12 sợi quang Breakout Miếng dán đuôi heo Cord FCPC Connector

Tùy chỉnh 12 sợi quang Breakout Miếng dán đuôi heo Cord FCPC Connector Một sợi đuôi lợn là một sợi quang đơn, ngắn, thường được đệm chặt, có một đầu nối quang được cài đặt sẵn ở một đầu và chiều dài của sợi ti... Đọc thêm
2019-04-24 15:34:02
Trung Quốc 12 lõi quạt ra sợi quang không thấm nước nhà máy sản xuất

12 lõi quạt ra sợi quang không thấm nước

12 lõi quạt ra sợi quang Pigtail không thấm nước, SC PC Pigtail cho các cặp vợ chồng Một sợi đuôi lợn là một sợi quang đơn, ngắn, thường được đệm chặt, có một đầu nối quang được cài đặt sẵn ở một đầu và chiều d... Đọc thêm
2019-04-24 15:34:02
Trung Quốc Bộ đuôi heo cáp quang 12 màu Singlemode G652D G657A1 LCUPC SM Simplex nhà máy sản xuất

Bộ đuôi heo cáp quang 12 màu Singlemode G652D G657A1 LCUPC SM Simplex

Bộ đuôi heo cáp quang 12 màu Singlemode G652D G657A1 LCUPC SM Simplex Bím tóc được sử dụng cho các ứng dụng mối nối khi kết thúc bên ngoài cáp thực vật. Nó bao gồm một đầu nối và chiều dài đặc biệt của cáp ... Đọc thêm
2019-04-24 15:34:02
Page 1 of 2|< 1 2 >|