Công ty TNHH Truyền thông Han Xin

Đổi mới tìm kiếm sự phát triển và hợp tác chiến thắng trong tương lai.

Nhà
Các sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmBộ chia tín hiệu sợi quang PLC

Thiết bị đầu cuối dây quang Splitter Splitter Thẻ loại 1X8 PLC có đầu nối SCPC

Chứng nhận
chất lượng tốt Dây cáp quang giảm giá
chất lượng tốt Dây cáp quang giảm giá
Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Thiết bị đầu cuối dây quang Splitter Splitter Thẻ loại 1X8 PLC có đầu nối SCPC

Trung Quốc Thiết bị đầu cuối dây quang Splitter Splitter Thẻ loại 1X8 PLC có đầu nối SCPC nhà cung cấp
Thiết bị đầu cuối dây quang Splitter Splitter Thẻ loại 1X8 PLC có đầu nối SCPC nhà cung cấp Thiết bị đầu cuối dây quang Splitter Splitter Thẻ loại 1X8 PLC có đầu nối SCPC nhà cung cấp Thiết bị đầu cuối dây quang Splitter Splitter Thẻ loại 1X8 PLC có đầu nối SCPC nhà cung cấp Thiết bị đầu cuối dây quang Splitter Splitter Thẻ loại 1X8 PLC có đầu nối SCPC nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  Thiết bị đầu cuối dây quang Splitter Splitter Thẻ loại 1X8 PLC có đầu nối SCPC

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Shenzhen, Trung Quốc
Hàng hiệu: hanxin or OEM
Chứng nhận: ISO9001
Số mô hình: Bộ chia loại 1 * 8

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: thương lượng
Giá bán: Negotiable
chi tiết đóng gói: túi pp hoặc hộp nhựa
Thời gian giao hàng: 3-15 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T/T, Western Union, MoneyGram
Khả năng cung cấp: 2000pcs mỗi tháng
Tiếp xúc
Chi tiết sản phẩm
Đường kính cáp: 0,9mm 2.0mm 3.0mm Kiểu: 1 * 8
ứng dụng: FTTH FTTB FTTX PON CATV, FTTX Systems / PON Networks / CATV Links / Phân phối tín hiệu quang Loại trình kết nối: SCPC
Bước sóng: 1260-1650nm Chiều dài sợi: Tùy chỉnh
Điểm nổi bật:

fiber optic coupler splitter

,

fiber optic splitter cable

Thiết bị đầu cuối dây quang Splitter Splitter Thẻ loại 1X8 PLC có đầu nối SCPC

Bộ tách PLC là thiết bị phân nhánh được sử dụng để phân phối tín hiệu quang đến nhiều vị trí để xử lý. Trong các mạng quang, thường cần phải chia tín hiệu quang thành nhiều tín hiệu giống nhau hoặc kết hợp nhiều tín hiệu thành một tín hiệu. PLC Splitter (Bộ chia mạch ánh sáng Planar) là một loại thiết bị quản lý năng lượng quang học được chế tạo bằng công nghệ ống dẫn sóng quang silica. Chúng được thiết kế cho Mạng quang thụ động FTTx, CWDM, DWDM và Hệ thống truyền hình cáp quang. PLC Splitter chịu trách nhiệm phân phối tín hiệu quang từ Văn phòng Trung tâm (CO) đến nhiều địa điểm. Chúng tôi cung cấp toàn bộ loạt sản phẩm bộ tách 1 * N và 2 * N được thiết kế cho các ứng dụng cụ thể. Tất cả các sản phẩm đáp ứng các yêu cầu GR-1209-CORE-2001 và GR-1221-CORE-1999.

Thông số

dòng sản phẩm 1x2 1x4 1x8 1x16 1x32 1x64 2x2 2x4 2x8 2x16 2x32
Bước sóng 1260-1650nm
Mất chèn (db) 3.6 7.2 10.2 13,5 16.2 20,5 3,8 7,5 10,7 14 17
Tính đồng nhất (db) 0,4 0,6 0,8 1 1.2 1.8 0,6 1 1.2 1,5 1.8
PDL (db) 0,2 0,2 0,3 0,3 0,3 0,4 0,2 0,2 0,3 0,3 0,3
Chỉ thị (db) 55
Mất phản xạ (db) 55
Nhiệt độ hoạt động -40 ~ 85oC

Đặc điểm:

1.Giá-Cạnh tranh

2.Low Mất chèn & PDL
3. Kết thúc và thử nghiệm
Tùy chọn 4.Fiber: G.652 /G.657/OM1/OM2/OM3 và PM Panda Fiber
5. Tùy chọn kết nối: FC / SC / LC / ST / MU / E2000 / MT-RJ / MPO / MTP
6. Tùy chọn thanh toán: PC / UPC / APC
7. Kết nối tính năng với Ferrules gốm

Các ứng dụng:

Sợi đến điểm (FTTX)
Chất xơ đến nhà (FTTH)
Mạng quang thụ động (PON)
Mạng cục bộ (LAN)
Truyền hình cáp (CATV)
Thiết bị kiểm tra

Bao bì

Chi tiết liên lạc
Han Xin Communications Limited

Người liên hệ: Doris

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)