Công ty TNHH Truyền thông Han Xin

Đổi mới tìm kiếm sự phát triển và hợp tác chiến thắng trong tương lai.

Nhà
Các sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmSợi quang Pigtail

Mạng SC UPC Sợi Pigtails Patch Dây đơn Chế độ 1,5M Chiều dài màu vàng

Chứng nhận
chất lượng tốt Dây cáp quang giảm giá
chất lượng tốt Dây cáp quang giảm giá
Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Mạng SC UPC Sợi Pigtails Patch Dây đơn Chế độ 1,5M Chiều dài màu vàng

Trung Quốc Mạng SC UPC Sợi Pigtails Patch Dây đơn Chế độ 1,5M Chiều dài màu vàng nhà cung cấp
Mạng SC UPC Sợi Pigtails Patch Dây đơn Chế độ 1,5M Chiều dài màu vàng nhà cung cấp Mạng SC UPC Sợi Pigtails Patch Dây đơn Chế độ 1,5M Chiều dài màu vàng nhà cung cấp Mạng SC UPC Sợi Pigtails Patch Dây đơn Chế độ 1,5M Chiều dài màu vàng nhà cung cấp Mạng SC UPC Sợi Pigtails Patch Dây đơn Chế độ 1,5M Chiều dài màu vàng nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  Mạng SC UPC Sợi Pigtails Patch Dây đơn Chế độ 1,5M Chiều dài màu vàng

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Shenzhen, Trung Quốc
Hàng hiệu: Hanxin or OEM
Chứng nhận: ISO9001
Số mô hình: SCPC

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: thương lượng
Giá bán: Negotiable
chi tiết đóng gói: túi pp hoặc hộp nhựa
Thời gian giao hàng: 3-7 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T/T, Western Union, MoneyGram
Khả năng cung cấp: 1000 chiếc mỗi tuần
Tiếp xúc
Chi tiết sản phẩm
Loại chất xơ: Sợi đơn chế độ Màu kết nối: Màu xanh da trời
Số lượng sợi: 1/2 lõi Chiều dài: theo yêu cầu của bạn
Chất liệu áo khoác: PVC / LSZH ứng dụng: Mạng FTTH FTTB FTTX, CATV, hệ thống cáp, mạng
Điểm nổi bật:

single mode fiber pigtails

,

multimode pigtail

Mạng SC UPC Sợi Pigtails Patch Dây đơn Chế độ 1,5M Chiều dài màu vàng

cáp quang là một sợi cáp quang cho phép nó được kết nối nhanh chóng và thuận tiện với CATV, một công tắc quang hoặc các thiết bị viễn thông khác. Có một lớp bảo vệ dày, nó được sử dụng để kết nối máy phát quang, máy thu và hộp đầu cuối. Điều này được gọi là "cáp kiểu kết nối".

Đặc tính

1. Mất chèn thấp, tổn thất cao

2. Tương thích tốt

3. Độ chính xác cao của kích thước cơ học

4. Độ tin cậy và ổn định cao

5. Tùy chọn PC, APC, UPC, chiều dài cáp tùy chọn

6. Tùy chọn có sẵn cho màu cáp

Ứng dụng:

Mạng Ethernet tốc độ cao; Chấm dứt thiết bị hoạt động;
Mạng viễn thông; Video; ODF
Đa phương tiện; Cài đặt tiền đề; Mạng cục bộ;
Ứng dụng FTTH FTTX; CATV

Người mẫu khác

Chi tiết liên lạc
Han Xin Communications Limited

Người liên hệ: Doris

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)