Công ty TNHH Truyền thông Han Xin

Đổi mới tìm kiếm sự phát triển và hợp tác chiến thắng trong tương lai.

Nhà
Các sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmSợi quang Pigtail

Dây cáp quang có độ tin cậy cao

Chứng nhận
chất lượng tốt Dây cáp quang giảm giá
chất lượng tốt Dây cáp quang giảm giá
Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Dây cáp quang có độ tin cậy cao

Trung Quốc Dây cáp quang có độ tin cậy cao nhà cung cấp
Dây cáp quang có độ tin cậy cao nhà cung cấp Dây cáp quang có độ tin cậy cao nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  Dây cáp quang có độ tin cậy cao

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Shenzhen, Trung Quốc
Hàng hiệu: Hanxin or OEM
Chứng nhận: ISO9001
Số mô hình: FCAPC

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: thương lượng
Giá bán: Negotiable
chi tiết đóng gói: túi pp hoặc hộp nhựa
Thời gian giao hàng: 3-7 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T/T, Western Union, MoneyGram
Khả năng cung cấp: 1000 chiếc mỗi tuần
Tiếp xúc
Chi tiết sản phẩm
Loại chất xơ: Sợi đơn chế độ Màu kết nối: Màu xanh
Số lượng sợi: 12 lõi Chiều dài: theo yêu cầu của bạn
Chất liệu áo khoác: PVC / LSZH ứng dụng: FTTH FTTB, CATV, hệ thống cáp, mạng
Điểm nổi bật:

fiber pigtails patch cords

,

multimode pigtail

Cáp quang có độ tin cậy cao Pigtail Cáp quang Cáp nối FCAPC

Nhiều kiểu dáng đáng tin cậy SC UPC Ribbon 12 Lõi sợi quang. Đầu nối cáp quang SC FC LC ST là đầu nối cáp quang op tical chính xác hai đầu , neo lên theo phương tiện truyền dẫn có thể được chia thành các loại nhảy quang đơn mode, đa chế độ dựa trên silicon, và khác như nhựa để truyền phương tiện của cáp nhảy sợi quang, Bằng cách kết nối các dạng cấu trúc đầu có thể được chia thành: FC, SC, ST, LC, MTRJ, MPO, MU, SMA, FDDI, E2000, DIN4, D4, vv

Đặc tính

  1. Thông qua ferrule gốm có độ chính xác cao với độ đồng tâm tốt;
  2. Dựa trên các cơ sở và quy trình chấm dứt tiên tiến, để cung cấp các đặc tính hình học tốt của bù đỉnh & bán kính cong & chiều cao sợi;
  3. Kiểm tra 100% cho các đặc điểm quang học & kết thúc mặt sợi;
  4. Mất chèn và mất trở lại thấp, mặt cuối sạch và không trầy xước;
  5. Kết nối SC / ST / FC / LC / MU / E2000 / LX.5 / DIN / D4 / SMA / MTRJ (chỉ ở dạng song công) trong tùy chọn;
  6. Cáp đệm chặt 900um như loại tiêu chuẩn, cáp bọc cũng có sẵn;
  7. Nhiều màu tiêu chuẩn là tùy chọn cho áo khoác cáp & giầy kết nối;
  8. Cáp chống cháy nằm trong tùy chọn với OFNR, LSZH & OFNP;
  9. Độ bền hiệu suất tốt trong hoàn cảnh thay đổi.

Người mẫu khác

Chi tiết liên lạc
Han Xin Communications Limited

Người liên hệ: Doris

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)