Công ty TNHH Truyền thông Han Xin

Đổi mới tìm kiếm sự phát triển và hợp tác chiến thắng trong tương lai.

Nhà
Các sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmSợi quang Pigtail

PVC / LSZH SM Fiber Pigtail 12 lõi

Chứng nhận
chất lượng tốt Dây cáp quang giảm giá
chất lượng tốt Dây cáp quang giảm giá
Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

PVC / LSZH SM Fiber Pigtail 12 lõi

Trung Quốc PVC / LSZH SM Fiber Pigtail 12 lõi nhà cung cấp
PVC / LSZH SM Fiber Pigtail 12 lõi nhà cung cấp PVC / LSZH SM Fiber Pigtail 12 lõi nhà cung cấp PVC / LSZH SM Fiber Pigtail 12 lõi nhà cung cấp PVC / LSZH SM Fiber Pigtail 12 lõi nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  PVC / LSZH SM Fiber Pigtail 12 lõi

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Shenzhen, Trung Quốc
Hàng hiệu: Hanxin or OEM
Chứng nhận: ISO9001
Số mô hình: SCAPC

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: thương lượng
Giá bán: Negotiable
chi tiết đóng gói: túi pp hoặc hộp nhựa
Thời gian giao hàng: 3-7 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T/T, Western Union, MoneyGram
Khả năng cung cấp: 1000 chiếc mỗi tuần
Tiếp xúc
Chi tiết sản phẩm
Loại chất xơ: Sợi đơn chế độ Màu kết nối: màu xanh lá
Số lượng sợi: 12 lõi tính năng: Mất chèn thấp và tổn thất trở lại
Chất liệu áo khoác: PVC / LSZH ứng dụng: Mạng FTTH FTTB FTTX, hệ thống thông tin sợi quang
Điểm nổi bật:

single mode fiber pigtails

,

multimode pigtail

PVC / LSZH SM Sợi quang Pigtail 12 Lõi SCAPC Ribbon Pigtail Chế độ đơn

Một sợi đuôi lợn là một sợi quang đơn, ngắn, thường được đệm chặt, có một đầu nối quang được cài đặt sẵn ở một đầu và chiều dài của sợi tiếp xúc ở đầu kia.

Phần cuối của bím tóc được lột ra và hợp nhất được ghép thành một sợi duy nhất của một thân cây đa sợi. Việc nối các bím tóc với từng sợi trong thân cây "phá vỡ" cáp đa sợi thành các sợi thành phần của nó để kết nối với thiết bị đầu cuối.

Bím tóc có thể có kết nối nữ hoặc nam. Các đầu nối cái có thể được gắn trong một bảng vá, thường theo cặp mặc dù tồn tại các giải pháp sợi đơn, để cho phép chúng được kết nối với các điểm cuối hoặc các sợi khác chạy bằng các sợi vá. Ngoài ra, họ có thể có đầu nối nam và cắm trực tiếp vào bộ thu phát quang.

Đặc tính

  1. Thông qua ferrule gốm có độ chính xác cao với độ đồng tâm tốt;
  2. Dựa trên các cơ sở và quy trình chấm dứt tiên tiến, để cung cấp các đặc tính hình học tốt của bù đỉnh & bán kính cong & chiều cao sợi;
  3. Kiểm tra 100% cho các đặc điểm quang học & kết thúc mặt sợi;
  4. Mất chèn và mất trở lại thấp, mặt cuối sạch và không trầy xước;
  5. Kết nối SC / ST / FC / LC / MU / E2000 / LX.5 / DIN / D4 / SMA / MTRJ (chỉ ở dạng song công) trong tùy chọn;
  6. Cáp đệm chặt 900um như loại tiêu chuẩn, cáp bọc cũng có sẵn;
  7. Nhiều màu tiêu chuẩn là tùy chọn cho áo khoác cáp & giầy kết nối;
  8. Cáp chống cháy nằm trong tùy chọn với OFNR, LSZH & OFNP;
  9. Độ bền hiệu suất tốt trong hoàn cảnh thay đổi.

Tham số Đơn vị FC, SC, LC ST, MU MT-RJ, MPO E2000
SM MM SM MM SM MM SM
PC UPC APC PC PC UPC PC PC UPC PC PC APC
Mất chèn (điển hình) dB .30.3 .20.2 .30.3 .20.2 .30.3 .20.2 .20.2 .30.3 .20.2 .20.2 .30.3 .30.3
Mất mát trở lại dB ≥45 50 ≥60 ≥30 ≥45 50 ≥30 ≥45 50 ≥35 ≥55 ≥75
Bước sóng hoạt động bước sóng 1310, 1510 1310, 1510 1310, 1510 1310, 1510
Trao đổi dB .20.2 .20.2 .20.2 .20.2
Rung dB .20.2 .20.2 .20.2 .20.2
Nhiệt độ hoạt động ° C -40 ~ 75 -40 ~ 75 -40 ~ 75 -40 ~ 75
Nhiệt độ bảo quản ° C -45 ~ 85 -45 ~ 85 -45 ~ 85 -45 ~ 85
Đường kính cáp mm φ3.0, φ2.0, 0.9 φ3.0, φ2.0, 0.9 φ3.0, φ2.0, 0.9 φ3.0, φ2.0, 0.9

Các ứng dụng

1. Đuôi heo sợi quang, còn có tên

2. CATV

3. Hệ thống thông tin sợi quang

4. Truyền dữ liệu sợi quang

5. Xây dựng truy cập mạng

6. Hệ thống cáp, ODF

7. Ứng dụng FTTx

Bao bì

Chi tiết liên lạc
Han Xin Communications Limited

Người liên hệ: Doris

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)