Công ty TNHH Truyền thông Han Xin

Đổi mới tìm kiếm sự phát triển và hợp tác chiến thắng trong tương lai.

Nhà
Các sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmTấm đánh bóng sợi quang

Seihoh Giken Máy đánh bóng sợi quang Công suất lớn SCPC 32 lỗ

Chứng nhận
chất lượng tốt Dây cáp quang giảm giá
chất lượng tốt Dây cáp quang giảm giá
Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Seihoh Giken Máy đánh bóng sợi quang Công suất lớn SCPC 32 lỗ

Trung Quốc Seihoh Giken Máy đánh bóng sợi quang Công suất lớn SCPC 32 lỗ nhà cung cấp
Seihoh Giken Máy đánh bóng sợi quang Công suất lớn SCPC 32 lỗ nhà cung cấp Seihoh Giken Máy đánh bóng sợi quang Công suất lớn SCPC 32 lỗ nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  Seihoh Giken Máy đánh bóng sợi quang Công suất lớn SCPC 32 lỗ

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Shenzhen, Trung Quốc
Hàng hiệu: Hanxin
Chứng nhận: ISO9001
Số mô hình: SCPC-32

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: thương lượng
Giá bán: Negotiable
chi tiết đóng gói: Bao bì EPE và thùng carton
Thời gian giao hàng: 3-7 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T/T, Western Union, MoneyGram
Khả năng cung cấp: 50 CÁI mỗi tuần
Tiếp xúc
Chi tiết sản phẩm
ứng dụng: Đánh bóng đầu nối cáp quang Chức năng: Sửa đầu nối
Vật chất: Thép Đức Đường kính: 174mm
Xử lý nhiệt: 50 ° Công suất: 32
Điểm nổi bật:

fiber optic fixtures

,

connector polishing plate

Seihoh Giken Máy đánh bóng sợi quang SCPC 32 lỗ lớn

Các vật cố đánh bóng sợi là Cấu trúc IPC, nén độc lập của từng đầu nối. Thiết bị đánh bóng sợi này có độ ổn định cao và chất lượng bề mặt tốt. Thiết bị đánh bóng bằng thép chất lượng cao với xử lý được gia nhiệt, thép cứng S2316 cung cấp tuổi thọ dài. Thiết bị đánh bóng sợi này có thể được thiết kế với khuôn của SC, FC, ST, LC, MPO và E2000, FA, v.v., và cũng theo yêu cầu của khách hàng.

Thông số kỹ thuật

Kích thước 1.Machine 174 * 174MM
2. Trọng lượng Net 1,1kg
3.Capactiy 32 kết nối một lần
5. Ứng dụng Đánh bóng đầu nối SCPC
6. Máy phù hợp Máy đánh bóng áp lực bốn góc và Serum SEIKOH GIKEN SFP-550
7. Vật liệu

Thép Đức

Tính năng, đặc điểm


• Được thiết kế để đánh bóng với khay hành tinh
• Sử dụng công nghệ jig IPC mới (mỗi ferrule được nhấn đơn lẻ) và làm cho tỷ lệ năng suất hoàn thành cao hơn nhiều
• Đánh bóng kép APC & UPC và chứa hầu hết các kiểu đầu nối
• Hiệu quả cao để đối phó với tất cả các loại kết nối. Số lượng đánh bóng tối đa cho các đầu nối LC là 48 chiếc; Và số lượng đánh bóng tối đa cho các đầu nối SC, FC và ST là 36 chiếc
• Máy đánh bóng được chế tạo bằng thép không gỉ chất lượng cao 2316 của Đức với xử lý nhiệt và độ chính xác và độ bền cao
• Nhanh chóng thay đổi đồ gá lắp, Dễ dàng và linh hoạt để vận hành
• Mất trả lại APC thấp đến -70 dB, tổn thất trở lại UPC thấp đến -60 dB, mất chèn 0,2 dB điển hình, tốc độ truyền 3D 95% -100%.
• Chất lượng đánh bóng mặt cuối tuyệt vời

Bao bì

Bao bì EPE và thùng carton

Tất cả đồ gá đánh bóng được kiểm tra 100% trước khi giao hàng.

Chi tiết liên lạc
Han Xin Communications Limited

Người liên hệ: Doris

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)