Công ty TNHH Truyền thông Han Xin

Đổi mới tìm kiếm sự phát triển và hợp tác chiến thắng trong tương lai.

Nhà
Các sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmTấm đánh bóng sợi quang

Tấm đánh bóng sợi quang chính xác cao Lắp ráp nhanh FCPC 32 cổng

Chứng nhận
chất lượng tốt Dây cáp quang giảm giá
chất lượng tốt Dây cáp quang giảm giá
Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Tấm đánh bóng sợi quang chính xác cao Lắp ráp nhanh FCPC 32 cổng

Trung Quốc Tấm đánh bóng sợi quang chính xác cao Lắp ráp nhanh FCPC 32 cổng nhà cung cấp
Tấm đánh bóng sợi quang chính xác cao Lắp ráp nhanh FCPC 32 cổng nhà cung cấp Tấm đánh bóng sợi quang chính xác cao Lắp ráp nhanh FCPC 32 cổng nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  Tấm đánh bóng sợi quang chính xác cao Lắp ráp nhanh FCPC 32 cổng

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Shenzhen, Trung Quốc
Hàng hiệu: Hanxin
Chứng nhận: ISO9001
Số mô hình: FCPC-32

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: thương lượng
Giá bán: Negotiable
chi tiết đóng gói: Bao bì EPE và thùng carton
Thời gian giao hàng: 3-7 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T/T, Western Union, MoneyGram
Khả năng cung cấp: 50 CÁI mỗi tuần
Tiếp xúc
Chi tiết sản phẩm
ứng dụng: Đánh bóng đầu nối cáp quang Chức năng: Sửa đầu nối
Vật chất: Thép Đức Đường kính: 174mm
Xử lý nhiệt: 50 ° Công suất: 32 đầu nối một lần
Điểm nổi bật:

fiber optic fixtures

,

connector polishing plate

Tấm đánh bóng sợi quang chính xác cao Lắp ráp nhanh FCPC 32 cổng

Các vật cố đánh bóng sợi là Cấu trúc IPC, nén độc lập của từng đầu nối. Thiết bị đánh bóng sợi này có độ ổn định cao và chất lượng bề mặt tốt. Thiết bị đánh bóng bằng thép chất lượng cao với xử lý được gia nhiệt, thép cứng S2316 cung cấp tuổi thọ dài. Thiết bị đánh bóng sợi này có thể được thiết kế với khuôn của SC, FC, ST, LC, MPO và E2000, FA, v.v., và cũng theo yêu cầu của khách hàng.

Thông số kỹ thuật

1. Kích thước máy 174 * 174MM
2. Trọng lượng tịnh 1,4kg
3. Capactiy 32 đầu nối một lần
5. Ứng dụng Đánh bóng đầu nối FCPC
6. Máy phù hợp Máy đánh bóng áp lực bốn góc và Serum SEIKOH GIKEN SFP-550
7. Vật liệu

Thép Đức

Tính năng, đặc điểm

1. thép xây dựng chất lượng cao, độ chính xác cao.

2. Tỷ lệ nhiễu là hơn 90%.

3., việc sử dụng cách đốt sau độc lập để loại bỏ đầu mài có độ dài tiếp xúc khác nhau đối với tác động của mài.

4. mỗi đĩa mài có thể được trang bị nhiều đầu mài (trung tâm 8-12, bốn sừng, 18-24 đầu) và hiệu quả sản xuất cao.

5. bộ điều hợp có thể hoán đổi cho nhau để kéo dài tuổi thọ của đĩa mài.

6., ba loại đầu mài, SC / PC, FC / PC, ST / PC, có thể hoán đổi cho nhau. Mô hình tiện ích tiết kiệm số lượng đĩa mài và tiết kiệm chi phí sản xuất.

7., mài có thể được tích hợp đĩa mài, cũng thích hợp để làm lại.

8., theo thiết kế yêu cầu của khách hàng, APC, MPO, E2000, MTP, MPX, v.v.

Bao bì

Bao bì EPE và thùng carton

Tất cả đồ gá đánh bóng được kiểm tra 100% trước khi giao hàng.

Chi tiết liên lạc
Han Xin Communications Limited

Người liên hệ: Doris

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)