Công ty TNHH Truyền thông Han Xin

Đổi mới tìm kiếm sự phát triển và hợp tác chiến thắng trong tương lai.

Nhà
Các sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmCáp quang

Dây cáp quang 8 lõi FTTH Hình GYXTC8S, Dây cáp quang

Chứng nhận
chất lượng tốt Dây cáp quang giảm giá
chất lượng tốt Dây cáp quang giảm giá
Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Dây cáp quang 8 lõi FTTH Hình GYXTC8S, Dây cáp quang

Trung Quốc Dây cáp quang 8 lõi FTTH Hình GYXTC8S, Dây cáp quang nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  Dây cáp quang 8 lõi FTTH Hình GYXTC8S, Dây cáp quang

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Shenzhen, Trung Quốc
Hàng hiệu: Hanxin or OEM
Chứng nhận: ISO9001
Số mô hình: Phòng tập thể dục

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: thương lượng
Giá bán: Negotiable
chi tiết đóng gói: Trục gỗ và hộp gỗ
Thời gian giao hàng: 3-7 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T/T, Western Union, MoneyGram
Khả năng cung cấp: 1000KM mỗi tuần
Tiếp xúc
Chi tiết sản phẩm
Màu: Đen hoặc OEM Chất liệu áo khoác: PE hoặc AT
Nhiệt độ lưu trữ: -40oC đến + 60oC Nhiệt độ hoạt động: -40oC đến + 60oC
break: 30 năm Độ dài nhịp lớn: 1000m
Điểm nổi bật:

fiber optic wire

,

optical wire cable

Dây cáp quang 8 lõi FTTH Hình GYXTC8S, Dây cáp quang

Sự miêu tả

Các sợi, 250μm, được định vị trong một ống lỏng làm bằng nhựa mô đun cao, các ống được làm đầy với một hợp chất làm đầy chịu nước. PSP hai bên được áp dụng theo chiều dọc trên ống lỏng bên ngoài. Dây thép và ống lỏng chứa đầy hợp chất chống nước để đảm bảo chặn nước nhỏ gọn và theo chiều dọc, phần cáp này đi kèm với dây bị mắc kẹt khi phần hỗ trợ được hoàn thành với vỏ bọc bằng polyetylen (PE) để có cấu trúc hình 8.

· Đặc điểm

· Độ bền kéo cao của dây bị mắc kẹt đáp ứng yêu cầu tự hỗ trợ và giảm
chi phí lắp đặt
· Hiệu suất cơ học và nhiệt độ tốt
· Ống lỏng cường độ cao có khả năng chống thủy phân
· Hợp chất làm đầy ống đặc biệt đảm bảo bảo vệ nghiêm trọng chất xơ
· PSP tăng cường chống ẩm
· Đường kính nhỏ, trọng lượng nhẹ và lắp đặt thân thiện
· Chiều dài giao hàng dài và giá thấp.

·Tiêu chuẩn

Cáp GYXTC8S tuân thủ Tiêu chuẩn YD / T 1155-2001 cũng như IEC 60794-1.

· Đặc điểm quang học

G.652 G.655 50 / 125μm 62,5 / 125μm

Suy hao

(+ 20oC)

@ 850nm ≤3,3 dB / km ≤3,3 dB / km
@ 1300nm ≤1,0 dB / km ≤1,0 dB / km
@ 1310nm 0,36 dB / km .40,40 dB / km
@ 1550nm .220,22 dB / km .230,23dB / km
Băng thông (Lớp A) @ 850nm MHz500 MHz · km MHz200 MHz · km
@ 1300nm ≥ 1000 MHz · km MHz 600 MHz · km
Khẩu độ số 0,200 ± 0,015NA 0,275 ± 0,015NA
Cắt cáp Bước sóngλcc ≤1260nm ≤1480nm


·Các thông số kỹ thuật

Loại cáp Đếm sợi Đường kính cáp
mm
Trọng lượng cáp kg / km Hỗ trợ dây Spec Đường kính kết nối Sức căng
Dài hạn / ngắn hạn
Sức đề kháng nghiền
Dài hạn / ngắn hạn
N / 100mm
Bán kính uốn
Tĩnh
/ Năng động
mm
Phòng tập thể dục 2 ~ 12 7,65 × 14,5 118 Φ1.0mm * 7
Dây bị mắc kẹt
Chiều cao × Chiều rộng
3.0 × 2.5 mm
1000/2500 300/1000 80/160
Phòng tập thể dục 14 ~ 24 8.2 × 15.1 129 Φ1.0mm * 7
Dây bị mắc kẹt
Chiều cao × Chiều rộng
3.0 × 2.5 mm
600/1500 300/1000 90/180

Nhiệt độ lưu trữ / vận hành: -40oC đến + 60oC

Từ khóa:

cáp quang,

cáp quang

Chi tiết liên lạc
Han Xin Communications Limited

Người liên hệ: Doris

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)