Công ty TNHH Truyền thông Han Xin

Đổi mới tìm kiếm sự phát triển và hợp tác chiến thắng trong tương lai.

Nhà
Các sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmKết nối dây Vá Vá

SM OM1 OM2 Đầu nối cáp quang Pigtail Bộ phận kết nối LC 0.9MM

Chứng nhận
chất lượng tốt Dây cáp quang giảm giá
chất lượng tốt Dây cáp quang giảm giá
Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

SM OM1 OM2 Đầu nối cáp quang Pigtail Bộ phận kết nối LC 0.9MM

Trung Quốc SM OM1 OM2 Đầu nối cáp quang Pigtail Bộ phận kết nối LC 0.9MM nhà cung cấp
SM OM1 OM2 Đầu nối cáp quang Pigtail Bộ phận kết nối LC 0.9MM nhà cung cấp SM OM1 OM2 Đầu nối cáp quang Pigtail Bộ phận kết nối LC 0.9MM nhà cung cấp SM OM1 OM2 Đầu nối cáp quang Pigtail Bộ phận kết nối LC 0.9MM nhà cung cấp SM OM1 OM2 Đầu nối cáp quang Pigtail Bộ phận kết nối LC 0.9MM nhà cung cấp SM OM1 OM2 Đầu nối cáp quang Pigtail Bộ phận kết nối LC 0.9MM nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  SM OM1 OM2 Đầu nối cáp quang Pigtail Bộ phận kết nối LC 0.9MM

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Shenzhen, Trung Quốc
Hàng hiệu: Hanxin or OEM
Chứng nhận: ROHS,ISO9001
Số mô hình: LC

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: thương lượng
Giá bán: Negotiable
chi tiết đóng gói: túi nhựa và thùng carton
Thời gian giao hàng: 3-7 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T/T, Western Union, MoneyGram
Khả năng cung cấp: 20000 CÁI mỗi tuần
Tiếp xúc
Chi tiết sản phẩm
Độ bền:: <0,1dB thay đổi điển hình, 500 lần giao dịch Vật chất: MÁY TÍNH
Màu: Green Blue Beige và như vậy Đường kính cáp: 0,9mm
Mất chèn:: 0,2dB (SM), 0,3dB (MM) Mất mát trở lại:: PC≥45dB, UPC≥50dB, APC≥60dB
Điểm nổi bật:

fiber optic cable connectors

,

fiber optic connector parts

SM OM1 OM2 Đầu nối cáp quang Pigtail Bộ phận kết nối LC 0.9MM

Mô tả Sản phẩm

tên sản phẩm Sợi quang pigtail quang LC 0.9 phần kết nối
Số Modle Đầu nối cáp quang LC 0.9
Loại sợi SM OM1 OM2 OM3 OM4
Loại trình kết nối LC
Mất chèn .30.3db
Giữ lại mất Db50db
Ứng dụng FTTX, CATV Metro, LAN
Hình thức bán hàng OEM / ODM
Sử dụng dây nối, bộ chia PLC, đuôi heo
Thiết kế tùy chỉnh Chào mừng bạn
Thời gian dẫn mẫu 1 ngày
Giá mẫu Theo chi tiết mẫu
Chứng chỉ RoHS, Nhật Bản, CE
Lợi thế Giá tốt nhất, dịch vụ tốt nhất
Tính năng, đặc điểm

1. Kiểm tra nhiệt độ cao và thấp

2.100% nguyên liệu 3. chất lượng ổn định

Tham số Đơn vị FC, SC, LC ST, MU MT-RJ, MPO
SM MM SM MM SM MM
PC UPC APC PC PC UPC PC PC UPC PC
Mất chèn dB ≤ 0,3 ≤ 0,2 ≤ 0,3 ≤ 0,2 ≤ 0,2 ≤ 0,2 ≤ 0,2 ≤ 0,3 ≤ 0,2 ≤ 0,2
Mất mát trở lại dB 45 50 60 30 50 50 30 45 50 35
Bước sóng hoạt động bước sóng 1310, 1550 1310, 1550 1310, 1550
Trao đổi dB ≤ 0,2 ≤ 0,2 ≤ 0,2
Rung dB ≤ 0,2 ≤ 0,2 ≤ 0,2
Nhiệt độ hoạt động ° C -40 ~ + 75 -40 ~ + 75 -40 ~ + 75
Nhiệt độ bảo quản ° C -40 ~ + 85 -45 ~ + 85 -45 ~ + 85
Đường kính cáp mm φ 3.0, φ 2.0, φ 0.9 φ 3.0, φ 2.0, φ 0.9 φ 3.0, φ 2.0, φ 0.9

Tính năng, đặc điểm

• Mất chèn thấp, mất lợi nhuận cao
• Ổn định nhiệt độ tuyệt vời
• Độ lặp lại và khả năng trao đổi tốt
• Độ bền cơ học tuyệt vời
• Kiểm soát chặt chẽ thời gian và nhiệt độ
• Các tiêu chuẩn và phương pháp kiểm tra nghiêm ngặt về chất lượng
• Bảo vệ môi trường (Tuân thủ chuẩn)
• Dây vá sợi quang có thể được tùy chỉnh theo khách hàng
yêu cầu (Kết nối / Chiều dài / gói tùy chỉnh ...)
• 100% nguyên liệu MỚI và kiểm soát chất lượng tốt đảm bảo thời gian sống tốt nhất.

Chi tiết liên lạc
Han Xin Communications Limited

Người liên hệ: Doris

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)