Công ty TNHH Truyền thông Han Xin

Đổi mới tìm kiếm sự phát triển và hợp tác chiến thắng trong tương lai.

Nhà
Các sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmDây cáp quang

LSZH FTTH Violet LC Cáp LC Patch LC Chế độ đơn OM4 SX C2.0 3.0

Chứng nhận
chất lượng tốt Dây cáp quang giảm giá
chất lượng tốt Dây cáp quang giảm giá
Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

LSZH FTTH Violet LC Cáp LC Patch LC Chế độ đơn OM4 SX C2.0 3.0

Trung Quốc LSZH FTTH Violet LC Cáp LC Patch LC Chế độ đơn OM4 SX C2.0 3.0 nhà cung cấp
LSZH FTTH Violet LC Cáp LC Patch LC Chế độ đơn OM4 SX C2.0 3.0 nhà cung cấp LSZH FTTH Violet LC Cáp LC Patch LC Chế độ đơn OM4 SX C2.0 3.0 nhà cung cấp LSZH FTTH Violet LC Cáp LC Patch LC Chế độ đơn OM4 SX C2.0 3.0 nhà cung cấp LSZH FTTH Violet LC Cáp LC Patch LC Chế độ đơn OM4 SX C2.0 3.0 nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  LSZH FTTH Violet LC Cáp LC Patch LC Chế độ đơn OM4 SX C2.0 3.0

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Shenzhen, Trung Quốc
Hàng hiệu: hanxin or OEM
Chứng nhận: ROHS, ISO9001
Số mô hình: LC-LC

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: thương lượng
Giá bán: Negotiable
chi tiết đóng gói: Túi PP và thùng carton
Thời gian giao hàng: 3-7 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T/T, Western Union, MoneyGram
Khả năng cung cấp: 5000 chiếc mỗi tuần
Tiếp xúc
Chi tiết sản phẩm
Số mô hình: LC-LC Loại chất xơ: OM4
Kết nối màu: Be Màu cáp: màu tím
Áo khoác cáp: PVC / LSZH ứng dụng: FTTX PON CATV
Điểm nổi bật:

fiber optic cable patch cord

,

fiber optic patch cable

LSZH FTTH Violet Lc To Lc Cáp Patch Cáp Chế độ đơn OM4 SX C2.0 3.0

1. Mô tả

Dây nối sợi quang OM4 LC-LC là một sợi cáp quang được gắn ở hai đầu với các đầu nối cho phép kết nối nhanh chóng và thuận tiện với CATV, công tắc quang hoặc thiết bị viễn thông khác. Có một lớp bảo vệ dày, nó được sử dụng để kết nối máy phát quang, máy thu và hộp đầu cuối. Điều này được gọi là "cáp kiểu kết nối".

2. Tính năng

1). Mất chèn thấp

2). Lợi nhuận cao

3). Khả năng lặp lại tốt

4). Trao đổi tốt

5). Khả năng thích ứng môi trường tuyệt vời

3. Ứng dụng

1). Phòng thông tin liên lạc

2). FTTH (Sợi đến nhà)

3). LAN (Mạng cục bộ)

4). FOS (cảm biến sợi quang)

5). Hệ thống thông tin sợi quang

6). Thiết bị kết nối và truyền dẫn cáp quang

7). Sẵn sàng chiến đấu quốc phòng


Tên : Sợi quang
Loại trình kết nối : LC-LC
Tiêu chuẩn : Thông tin liên lạc
Màu : màu tím
Chế độ sợi: OM4
Chiều dài : 1M, 2M, 3M, 4M ......
Sản xuất xanh: Vâng

Tham số Đơn vị FC, SC, LC / Thiết giáp
dây vá sợi
ST, MU MT-RJ, MPO E2000
SM MM SM MM SM MM SM
PC UPC APC PC PC UPC PC PC UPC PC PC APC
Mất chèn (điển hình) dB ≤ 0,3 ≤ 0,2 ≤ 0,3 ≤ 0,2 ≤ 0,2 ≤ 0,2 ≤ 0,2 ≤ 0,3 ≤ 0,2 ≤ 0,2 ≤ 0,3 ≤ 0,3
Mất mát trở lại dB 45 50 60 30 50 50 30 45 50 35 ≥ 55 ≥ 75
Bước sóng hoạt động bước sóng 1310,1510 1310,1510 1310,1510 1310,1510
Trao đổi dB ≤ 0,2 ≤ 0,2 ≤ 0,2 ≤ 0,2
Rung dB ≤ 0,2 ≤ 0,2 ≤ 0,2 ≤ 0,2
Nhiệt độ hoạt động −40∼75 −40∼75 −40∼75 −40∼75
Nhiệt độ bảo quản −40∼85 −40∼85 −40∼85 −40∼85
Đường kính cáp mm φ 3.0, φ 2.0, φ 0.9 φ 3.0, φ 2.0, φ 0.9 φ 3.0, φ 2.0, φ 0.9 φ 3.0, φ 2.0, φ 0.9

Bao bì

Chi tiết liên lạc
Han Xin Communications Limited

Người liên hệ: Doris

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)