Công ty TNHH Truyền thông Han Xin

Đổi mới tìm kiếm sự phát triển và hợp tác chiến thắng trong tương lai.

Nhà
Các sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmBộ điều hợp sợi quang

Bộ điều hợp quang SC / UPC SM SX Màu xanh đơn Chế độ đơn

Chứng nhận
chất lượng tốt Dây cáp quang giảm giá
chất lượng tốt Dây cáp quang giảm giá
Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Bộ điều hợp quang SC / UPC SM SX Màu xanh đơn Chế độ đơn

Trung Quốc Bộ điều hợp quang SC / UPC SM SX Màu xanh đơn Chế độ đơn nhà cung cấp
Bộ điều hợp quang SC / UPC SM SX Màu xanh đơn Chế độ đơn nhà cung cấp Bộ điều hợp quang SC / UPC SM SX Màu xanh đơn Chế độ đơn nhà cung cấp Bộ điều hợp quang SC / UPC SM SX Màu xanh đơn Chế độ đơn nhà cung cấp Bộ điều hợp quang SC / UPC SM SX Màu xanh đơn Chế độ đơn nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  Bộ điều hợp quang SC / UPC SM SX Màu xanh đơn Chế độ đơn

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: Hanxin or OEM
Số mô hình: SCPC

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: thương lượng
Giá bán: Negotiable
chi tiết đóng gói: túi pp hoặc hộp nhựa
Thời gian giao hàng: 3 - 7 ngày làm việc theo số lượng
Điều khoản thanh toán: T/T, Western Union
Khả năng cung cấp: 10000 mảnh / miếng mỗi tuần
Tiếp xúc
Chi tiết sản phẩm
Loại chất xơ: Singlemode Đa chế độ / Simplex Song Mất chèn: <0,2db
Độ bền: > 1000 lần ứng dụng: Mạng FTTH FTTB FTTX
Tính năng: Bộ chuyển đổi cáp quang LC Màu: Màu xanh da trời
Điểm nổi bật:

fiber optic cable adapter

,

lc fiber optic adapter

Bộ điều hợp sợi quang SC / UPC SM SX Màu xanh đơn Chế độ đơn Simplex

Bộ điều hợp cáp quang được sử dụng để cung cấp cáp nối cáp hoặc cáp với thiết bị kết nối cáp quang. Chúng tôi cung cấp một loạt các tay áo giao phối và bộ điều hợp lai, bao gồm cả bộ chuyển đổi sợi quang lai từ nam sang nữ đặc biệt. sc / upc sm sx bộ chuyển đổi sợi quang scpc bộ chuyển đổi sợi apc scpc sang bộ điều hợp quang scpc

Bộ điều hợp thu hẹp khoảng cách giữa các đầu nối cáp quang
Áp dụng rộng rãi trong hệ thống thông tin sợi quang, mạng truyền hình cáp, LAN & WAN, cáp quang

mạng truy cập quang và truyền video.

Bộ điều hợp sợi quang Bộ điều hợp sợi quang pdoduce đa dạng các loại bộ điều hợp bao gồm FC, SC, ST, LC, MU, MTRJ, E2000, DIN, D4, MPO, FC-SC, FC-ST, SC-ST, LC-FC, LC-SC v.v ... Xây dựng kết nối, mất chèn tốt và thấp và lợi nhuận cao có thể đáp ứng các yêu cầu của kết nối nhanh, chính xác, lâu dài và ổn định trong các môi trường khác nhau!


Ứng dụng:
Mạng lưới khu vực địa phương
Hệ thống CATV
Viễn thông
Mạng quang
Dụng cụ kiểm tra / đo lường
Sợi đến nhà, vv


Tính năng, đặc điểm:
1. Bộ chuyển đổi cáp quang LC
2. Áp dụng cho CATV, LAN, mạng viễn thông, thiết bị kiểm tra, đầu nối LC
3. Chế độ đa chế độ hoặc đơn, OM3, OM4 có sẵn
4. Tứ
5. Tay áo bằng gốm, vỏ nhựa ABS
6. Mất chèn Ins 0,2dB, Mất trở lại≥ 45dB (pc), ≥ 60dB (apc)
7. Nhiệt độ hoạt động: -40 ° C ~ + 85 ° C
8. Lực cắm chuẩn: 2 ~ 6N
9. Độ bền> 1000 lần
10. Màu sắc: Xanh lam (pc / SM), Xanh lục (apc), Màu be (pc / MM), Xanh da trời (OM3), Tím (OM4)

tên sản phẩm Bộ chuyển đổi lai fc nam sang st nữ loại fc-st cáp quang
Số Modle FC-ST DX
Mất chèn ≤0,3dB
Độ bền > 1000 lần
Nhiệt độ hoạt động -40 ~ 70 ° C
Chứng nhận FTTx, LAN, CATV, Viễn thông
Hình thức bán hàng OEM / ODM
Sử dụng Kết nối sợi
Thiết kế tùy chỉnh Chào mừng
Sử dụng Kết nối sợi
Thiết kế tùy chỉnh chào mừng
Thời gian dẫn mẫu trong vòng 7 ngày sau khi xác nhận
Lợi thế Giá tốt nhất, dịch vụ tốt nhất
Điều khoản thanh toán T / T trước; Những người khác (có thể thương lượng giữa hai bên)
Tính năng, đặc điểm • Ổn định nhiệt độ tuyệt vời
• Mất chèn thấp, mất lợi nhuận cao
• Độ lặp lại và khả năng trao đổi tốt
• Độ bền cơ học tuyệt vời
• Thông số kỹ thuật do khách hàng xác định
• Tuân thủ Telcordia, TIA / EIA và IEC


Lô hàng:

1. Mẫu: Trong vòng 1-3 ngày làm việc
2. Đơn đặt hàng bán buôn: 3-15 ngày làm việc theo số lượng khác nhau
3.OEM: 7-10 ngày làm việc sau khi nhận được xác nhận và thanh toán mẫu của bạn
4. Đối với các đơn đặt hàng lớn: bằng đường biển

Đối với các đơn đặt hàng nhỏ: bằng đường biển, đường hàng không hoặc dịch vụ chuyển phát nhanh, bất kỳ trong số đó là tùy chọn.

Lợi thế cạnh tranh

Nhà sản xuất bộ chuyển đổi 1.Fiber, cung cấp OEM, ODM
2. Chứng nhận chất lượng: ISO 9001: 2008, RoHS
3. công nghệ cao, đội ngũ bán hàng chuyên nghiệp và xuất sắc, quản lý hiệu quả và âm thanh
4.Foclink được gọi là nhà sản xuất bộ chuyển đổi sợi quang cho chất lượng sản phẩm tuyệt vời, giá cả cạnh tranh, giao hàng nhanh và dịch vụ tốt

Chi tiết liên lạc
Han Xin Communications Limited

Người liên hệ: Doris

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)