Công ty TNHH Truyền thông Han Xin

Đổi mới tìm kiếm sự phát triển và hợp tác chiến thắng trong tương lai.

Nhà
Các sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmCáp quang

Cáp đôi PVC LSZH Cáp quang Cáp quang G652D Aramid Sợi PVC Jacket

Chứng nhận
chất lượng tốt Dây cáp quang giảm giá
chất lượng tốt Dây cáp quang giảm giá
Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Cáp đôi PVC LSZH Cáp quang Cáp quang G652D Aramid Sợi PVC Jacket

Trung Quốc Cáp đôi PVC LSZH Cáp quang Cáp quang G652D Aramid Sợi PVC Jacket nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  Cáp đôi PVC LSZH Cáp quang Cáp quang G652D Aramid Sợi PVC Jacket

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: hanxin
Chứng nhận: CE ROHS
Số mô hình: SM DX

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: thương lượng
Giá bán: Negotiable
chi tiết đóng gói: dầm sợi và thùng carton
Thời gian giao hàng: 3-10 ngày làm việc theo qty
Điều khoản thanh toán: T/T, Western Union
Khả năng cung cấp: 400km / ngày
Tiếp xúc
Chi tiết sản phẩm
Đường kính cáp: 2.0mm / 3.0mm Đường kính TBF: 900 ± 50μm
Tiêu chuẩn: YD / T 1258.2-2003, ICEA-596, GR-409, IEC794, v.v; Nhiệt độ lưu trữ: -20oC ~ + 60oC
Nhiệt độ hoạt động: -20oC ~ + 60oC Tên: Cáp LSZH
Điểm nổi bật:

fiber optic wire

,

optical wire cable

Cáp đôi PVC LSZH Cáp quang Cáp quang G652D Aramid Sợi PVC Jacket

Sự miêu tả

2 sợi, cấu trúc hình 8, Φ900μm hoặc Φ600μm Sợi đệm chặt, sợi Aramid, áo khoác PVC.

· Đứng

· Tuân thủ Tiêu chuẩn YD / T 1258.3-2003, ICEA-596, GR-409, IEC794, v.v; và đáp ứng các yêu cầu của phê duyệt UL cho OFNR và OFNP.

Mã cáp

ZCC-III ZCC-II ZCC-I
Đường kính cáp (mm) (6.0 ± 0.4) × (2.8 ± 0.2) (4.2 ± 0.4) × (2.0 ± 0.2) (3,4 ± 0,4) × (1,6 ± 0,2)
Trọng lượng cáp (kg / km) 15.6 10,5 7.3
Đường kính TBF 900 ± 50μm 900 ± 50μm 600 ± 50μm

·Đặc tính cơ học

Sức căng Lâu dài 100N 100N
Thời gian ngắn 200N 200N
Sức đề kháng nghiền Lâu dài 200N / 100mm 100N / 100mm
Thời gian ngắn 1000N / 100mm 500N / 100mm
Bán kính uốn Năng động 20 × H (Trục cáp)
Tĩnh 10 × H (Trục cáp)

· Đặc điểm quang học

50 / 125μm 62,5 / 125μm G.652 G.655
Suy hao (+ 20oC) @ 850nm ≤3,5dB / km ≤3,5dB / km
@ 1300nm ≤1,5dB / km ≤1,5dB / km
@ 1310nm .450,45dB / km .50,50dB / km
@ 1550nm 30.30.30dB / km .50,50dB / km
Băng thông (Lớp A) @ 850nm ≥500 MHz · km ≥200 MHz · km
@ 1300nm ≥ 1000 MHz · km ≥600 MHz · km
Khẩu độ số 0,200 ± 0,015NA 0,275 ± 0,015NA
Cắt cáp Bước sóng λcc ≤1260nm ≤1480nm
Suy giảm ở chu kỳ nhiệt độ Δα (-20oC ~ + 85oC) @ 1300nm .250,25dB / km .250,25dB / km
@ 1550nm ≤0.10dB / km .150,15dB / km

· Đặc điểm môi trường

Nhiệt độ vận chuyển -20oC ~ + 60oC
Nhiệt độ lưu trữ -20oC ~ + 60oC
Nhiệt độ cài đặt -5oC ~ + 50oC
Nhiệt độ hoạt động -20oC ~ + 60oC

Từ khóa:

cáp quang,

cáp quang

Chi tiết liên lạc
Han Xin Communications Limited

Người liên hệ: Doris

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)