Công ty TNHH Truyền thông Han Xin

Đổi mới tìm kiếm sự phát triển và hợp tác chiến thắng trong tương lai.

Nhà
Các sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmSợi quang Pigtail

Đa chế độ Chế độ đơn Sợi Pigtails LC SC FC ST Sợi nhảy sợi quang

Chứng nhận
chất lượng tốt Dây cáp quang giảm giá
chất lượng tốt Dây cáp quang giảm giá
Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Đa chế độ Chế độ đơn Sợi Pigtails LC SC FC ST Sợi nhảy sợi quang

Trung Quốc Đa chế độ Chế độ đơn Sợi Pigtails LC SC FC ST Sợi nhảy sợi quang nhà cung cấp
Đa chế độ Chế độ đơn Sợi Pigtails LC SC FC ST Sợi nhảy sợi quang nhà cung cấp Đa chế độ Chế độ đơn Sợi Pigtails LC SC FC ST Sợi nhảy sợi quang nhà cung cấp Đa chế độ Chế độ đơn Sợi Pigtails LC SC FC ST Sợi nhảy sợi quang nhà cung cấp Đa chế độ Chế độ đơn Sợi Pigtails LC SC FC ST Sợi nhảy sợi quang nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  Đa chế độ Chế độ đơn Sợi Pigtails LC SC FC ST Sợi nhảy sợi quang

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: Hanxin
Chứng nhận: ISO9001
Số mô hình: SC / FC / LC / ST

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: thương lượng
Giá bán: Negotiable
chi tiết đóng gói: túi pp và thùng carton
Thời gian giao hàng: 3 - 7 ngày làm việc theo số lượng
Điều khoản thanh toán: T/T, Western Union
Khả năng cung cấp: 10000 chiếc mỗi ngày
Tiếp xúc
Chi tiết sản phẩm
Chiều dài: 1m, 2m, 3 m hoặc tùy chỉnh Mất chèn: <0,3dB
Màu cáp: Vàng, cam, trắng, đen, hồng, đỏ.etc Đường kính cáp: 0,9 / 2.0 / 3.0mm
waranty: 3 năm Tên: Sợi quang Pigtail
Điểm nổi bật:

single mode fiber pigtails

,

multimode pigtail

Đa chế độ Chế độ đơn Fiber Pigtails LC SC FC ST Fiber Optic Jumper

1. Mô tả

Đuôi cáp quang đơn giản 0.9 / 2.0 / 3.0mm Simplex LC SC FC ST là một sợi cáp quang được gắn ở hai đầu với các đầu nối cho phép kết nối nhanh chóng và thuận tiện với CATV, công tắc quang hoặc thiết bị viễn thông khác. Có một lớp bảo vệ dày, nó được sử dụng để kết nối máy phát quang, máy thu và hộp đầu cuối. Điều này được gọi là "cáp kiểu kết nối".

2. Tính năng

1). Mất chèn thấp

2). Lợi nhuận cao

3). Khả năng lặp lại tốt

4). Trao đổi tốt

5). Khả năng thích ứng môi trường tuyệt vời

3. Ứng dụng

1). Phòng thông tin liên lạc

2). FTTH (Sợi đến nhà)

3). LAN (Mạng cục bộ)

4). FOS (cảm biến sợi quang)

5). Hệ thống thông tin sợi quang

6). Thiết bị kết nối và truyền dẫn cáp quang

7). Sẵn sàng chiến đấu quốc phòng

4. Đặc điểm kỹ thuật

Kiểu Tiêu chuẩn, thạc sĩ
Phong cách LC, SC, ST, FC.MU, DIN, D4, MPO, SC / APC, FC / APC, LC / APC.MU / APC
Chất xơ

Singlemode / Đa chế độ

50/125, 62.5 / 125 (Đa chế độ) OM2 & OM1

50/125, 10G (Đa chế độ) OM3

Cáp

Đơn giản, song công

Φ3.0mm, Φ2.0mm, Φ0.9mm

PVC hoặc LSZH

Manner đánh bóng UPC, SPC, APC (8 ° & 6 °)
Mất chèn

0,1dB (Dành cho Masterlemode Master)

0,25dB (Đối với Tiêu chuẩn Singlemode)

0,25dB (Đối với đa chế độ)

Được thử nghiệm bởi JDS RM 3750

Mất mát trở lại

(Singlemode)

UPC 50dB

SPC ≥ 55dB

APC ≥ 60dB (typ, 65dB)

Được thử nghiệm bởi JDS RM3750

Lặp lại ± 0,1dB
Nhiệt độ hoạt động -400C đến 850C

Yêu cầu hình học

(Singlemode)

Ferrule Endface Radius

7mm R ≤ 12 mm (Đối với APC)

10 mm R ≤ 25 mm (Đối với tiêu chuẩn)

Apex Offset ≤ 30 μm (Dành cho chủ)

Độ lệch Apex ≤ 50 μm (Đối với Tiêu chuẩn)

Undercut -50nm U ≤ 50nm

Được thử nghiệm bởi DORC ZX-1

5. Danh sách sản phẩm

Khởi động Kết nối Loại sợi Số cáp Ferrule Kết nối

0,9mm

2.0mm

3.0mm

LC

FC

SC

ST

MU

D4

MTRJ

MPO

DIN

9 / 125um SM

50 / 125um MM

62,5 / 125um MM

OM3

OM4

Đơn giản

Song công

Đa sợi

Ruy băng

PC

APC

UPC

1 triệu

2 triệu

3M4M

5 triệu

.........

Tùy chỉnh

Chi tiết liên lạc
Han Xin Communications Limited

Người liên hệ: Doris

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)