Công ty TNHH Truyền thông Han Xin

Đổi mới tìm kiếm sự phát triển và hợp tác chiến thắng trong tương lai.

Nhà
Các sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmCáp quang

Cáp quang chống cháy một chế độ đơn G652D để truyền dữ liệu

Chứng nhận
chất lượng tốt Dây cáp quang giảm giá
chất lượng tốt Dây cáp quang giảm giá
Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Cáp quang chống cháy một chế độ đơn G652D để truyền dữ liệu

Trung Quốc Cáp quang chống cháy một chế độ đơn G652D để truyền dữ liệu nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  Cáp quang chống cháy một chế độ đơn G652D để truyền dữ liệu

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: hanxin
Số mô hình: SM SX

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: thương lượng
Giá bán: Negotiable
chi tiết đóng gói: dầm sợi và thùng carton
Thời gian giao hàng: 3-10 ngày làm việc theo qty
Điều khoản thanh toán: T/T, Western Union
Khả năng cung cấp: 400km / ngày
Tiếp xúc
Chi tiết sản phẩm
Đường kính cáp: 2.0mm / 3.0mm Đường kính TBF: 900 ± 50μm
Tiêu chuẩn: YD / T 1258.2-2003, ICEA-596, GR-409, IEC794, v.v; Nhiệt độ lưu trữ: -20oC ~ + 60oC
Nhiệt độ hoạt động: -20oC ~ + 60oC Tên: cáp quang đơn mode
Điểm nổi bật:

fiber optic wire

,

optical wire cable

Cáp quang chống cháy một chế độ đơn G652D để truyền dữ liệu

· Sự miêu tả

Cáp quang trong nhà được chế tạo bằng cách áp dụng đồng đều các sợi Aramid làm thành phần cường độ trên các sợi đệm chặt và sau đó được hoàn thành với vỏ bọc chống cháy.

· Đặc điểm

· Độ đồng đều tốt của đường kính ngoài của sợi đệm chặt và khả năng lột tuyệt vời

· Hiệu suất tốt của chất chống cháy

· Độ suy giảm cảm ứng thấp trong phạm vi nhiệt độ hoạt động

· Kích thước hình học tuyệt vời của sợi

· Ứng dụng

· Dữ liệu cộng đồng

· Làm đầu nối

· Cài đặt: riser, hội nghị, vv

· Những nơi không yêu cầu chống thấm nghiêm ngặt

· Làm jumper, pigtail và phân phối tòa nhà

· Sự miêu tả

· 1 sợi nhỏ, Φ900μm hoặc Φ600μm Sợi đệm chặt, sợi Aramid, áo khoác PVC.

·Tiêu chuẩn

· Tuân thủ Tiêu chuẩn YD / T 1258.2-2003, ICEA-596, GR-409, IEC794, v.v; và đáp ứng các yêu cầu của phê duyệt UL cho OFNR và OFNP.

· Mã cáp

SXC-III SXC-II SXC-I
Đường kính cáp 2,8 ± 0,2mm 2,0 ± 0,2mm 1,6 ± 0,2mm
Trọng lượng cáp 6,9kg / km 5,9kg / km 4,0kg / km
Đường kính TBF 900 ± 50μm 900 ± 50μm 600 ± 50μm


·Đặc tính cơ học

Sức căng Lâu dài 80N 60N
Thời gian ngắn 150N 120N
Sức đề kháng nghiền Lâu dài 100N / 100mm
Thời gian ngắn 500N / 100mm
Bán kính uốn Năng động 20 × D (Đường kính cáp)
Tĩnh 10 × D (Đường kính cáp)


· Đặc điểm quang học

50 / 125μm 62,5 / 125μm G.652 G.655
Suy hao (+ 20oC) @ 850nm ≤3,5dB / km ≤3,5dB / km
@ 1300nm ≤1,5dB / km ≤1,5dB / km
@ 1310nm .450,45dB / km .50,50dB / km
@ 1550nm 30.30.30dB / km .50,50dB / km
Băng thông (Lớp A) @ 850nm ≥500 MHz · km ≥200 MHz · km
@ 1300nm ≥ 1000 MHz · km ≥600 MHz · km
Khẩu độ số 0,200 ± 0,015NA 0,275 ± 0,015NA
Cắt cáp Bước sóng λcc ≤1260nm ≤1480nm
Suy giảm ở chu kỳ nhiệt độ Δα (-20oC ~ + 85oC) @ 1300nm .250,25dB / km .250,25dB / km
@ 1550nm ≤0.10dB / km .150,15dB / km


· Đặc điểm môi trường

Nhiệt độ vận chuyển -20oC ~ + 60oC
Nhiệt độ lưu trữ -20oC ~ + 60oC
Nhiệt độ cài đặt -5oC ~ + 50oC
Nhiệt độ hoạt động -20oC ~ + 60oC

Từ khóa:

cáp quang,

cáp quang

Chi tiết liên lạc
Han Xin Communications Limited

Người liên hệ: Doris

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)